



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA UYUI



Simu No: +255 (26) 2966008
Fax No: +255 (26) 2966008
Tovuti: www.uyuiddc.go.tz
Email: ded@uyuiddc.go.tz
Unapojibu tafadhali taja

Barabara ya Boma,
45282 Uyui,
S.L.P. 610,
TABORA.

Kumb. Na.HWU/N-10/01/31

31/10/ 2022

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA YA UYUI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA **TAREHE 09/11/2022** KUANZIA SAA 10:00 ASUBUHI KUTAKUWA NA MNADA WA MAZAO YA MISITU (MKAA GUNIA 600, MBAO 288, SLIPA 45 NA MAGOGO 19.)

NB: MAZAO HAYA YOTE YA MISITU YAMEHIFADHIWA KATIKA OFISI YA AFYA ILIYOPO MANISPAA YA TABORA.

MASHARTI YA MNADA:-

1. MAZAO YA MISITU YOTE YATAUZWA MAHALI YAPOHIFADHIWA;
2. MNUNUZI ATALAZIMIKA KULIPA AMANA PAPO HAPO YA THAMANI YA MAZAO YA MISITU ALIYONUNUA, KUSHINDWA KUFANYA HIVYO KUTAMUONDOLEA MNUNUZI HAKI ZOTE ZA UNUNUZI WA MAZAO YA MISITU ALIYOSHINDA.
3. MNUNUZI ATATAKIWA KUONDOA/KUCHUKUA MAZAO YA MISITU SIKU HIYO AU BAADA YA KUKAMILISHA MALIPO;

4. RUHUSA YA KUANGALIA MAZAO YA MISITU ITATOLEWA SIKU MOJA (1) KABLA YA TAREHE YA MNADA;
5. MNADA UTAANZA SAA NNE (04:00) ASUBUHI.



Hemed S. Magaro

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

UYUI

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

UYUI